Module quang

Module quang SFP Optone SFP-WDM-SM-0120B

Module quang Optone SFP-WDM-SM-0120B tốc độ dữ liệu 155 Mbps và khoảng cách truyền dẫn là 20km với cáp single mode SFM

Tính năng, đặc điểm:
  • Tốc độ dữ liệu lên đến 155Mbps
  • Bước sóng 1310nm truyền 20km
  • Phù hợp với SFP MSA và SFF-8472 vối chuẩn simplex LC, SC
  • Giám sát Chẩn đoán Kỹ thuật số:
  • Hiệu chuẩn bên trong hoặc hiệu chuẩn bên ngoài
  • Tương thích với RoHS
  • Nguồn cung cấp 3.3V đơn
  • Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến +70 ° C (Thương mại) hoặc -40 ° C đến + 85 ° C (Công nghiệp)
Ứng dụng
  • Fttx
  • Thay thế bộ chuyển đổi quang điện
  • Giám sát hoạt động mạng

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến