Module quang

Module quang multimode

Module quang multimode là thiết bị truyền dẫn tín hiệu quang với các tốc độ khác nhau: 155 Mb, 1 gibabit, 10 G …. Ngày nay module quang ngày càng phổ biết với sự tiện lợi và ứng dụng của nó. Module quang multimode phổ biến hoạt động ở bước sóng 850 nm và 1310 nm với khoảng cách truyền tối đa là 2 km.
Module quang multimode
Đặc điểm của module quang multimode
  • Khe cắm LC duplex
  • Khả năng tương thích MSA nhỏ
  • Bước sóng 850nm và 1310 nm
  • Khoảng cách truyền 0-2000m
  • AC/AC Coupling according to MSA
  • Nguồn 1 chiều 3,3 V
  • Tương thích RoSH
Thông số thu phát module quang multimode
  • Loại thiết bị: FE / OC3 SFP
  • Gói: SFP
  • Tốc độ dữ liệu: 155 / 125Mb / 1G giây
  • Bước sóng: 1310nm
  • Khoảng cách / Nguồn ngân sách: 2km
  • Thành phần quang học
  • LD: FP
  • PD: Mã PIN
  • Công suất đầu ra: -19 ~ -14dBm
  • Độ nhạy thu: -32dBm
  • Nguồn cung cấp điện áp: 3.3V
  • Kết nối: Dual LC
  • Loại sợi: MMF
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 / -10 ~ 80 / -40 ~ 85 ° C
  • DDMI: Có / Không có
Ứng dụng: FE / SDH / SONET / FTTx
Tương thích: Tất cả các thương hiệu lớn như Cissco, HP, Planet ... , vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết
@@@Bài viết liên quan
- Module quang 1 sợi singlemode Optone
- Module quang multimode 10/100/1000

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến