THIẾT BỊ QUANG

Module quang duplex SM 10/100

SFP BIDI Tuân theo chuẩn 155Mbs Bộ thu phát 20KM 1550 / 1310nm (1550 / 1310nm)

Các tính năng của sản phẩm:
1) Liên kết dữ liệu lên đến 155Mbps
2) Máy phát laser FP
3) Máy phát laze DFB
4) Máy dò ảnh PIN
5) Lên đến 20 km trên 9 / 125um SMF
6) Dấu SFP có thể cắm nóng được
7) BIDI LC / UPC loại pluggable quang giao diện
8) tản quyền lực thấp
9) Tuân theo RoHS và không có chì
10) Single + 3.3V cung cấp điện
11) Hỗ trợ giao diện chẩn đoán kỹ thuật số
12) Phù hợp với SFF-8472
13) Nhiệt độ hoạt động của case
Thương mại: 0ºC to + 70ºC
Mở rộng: -10ºC to + 80ºC
Công nghiệp: -40ºC đến + 85ºC

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến