Hộp phối quang ODF

Hộp phối quang ODF 12 FO Commscope AMP (2-1206138-4)

Hộp phối quang ODF Commscope AMP - 2-1206138-4 chính hãng - Fiber Optic Termination Panel, 1U, 19 in, 24 SC/UPC adapters, multimode, black. Hộp phối quang ODF 12, 24 sợi FO Commscope AMP bảo vệ mối hàn cáp quang và đấu nối dây nhảy vào thiết bị. Có thể sử dụng tùy biến conecter SC, LC Duplex Multimode và singlemode, được thiêt kế có khay trượt giúp kiểm tra sợi cáp dễ dàng và gắn rack 19inch

Thông số kỹ thuật Hộp phối quang ODF Commscope AMP - 2-1206138-4:
  • Hộp phối quang ODF 12, 24sợi FO AMP: Thép dày 18 Gauge sơn màu đen
  • Pas bắt lên Rack (Mounting Bracket): Thép dày 14 Gause Sơn đen
  • Vòng quản lý cáp: nhựa trắng
  • Dây cố định cáp: Nylon, màu tự nhiên
  • Ốc: 12-24 x 0.5in, thép carbon, xi đen.
  • Đầu nối 12 đầu nối SC - Duplex
  • Kích thước
  • Cao 44.450 mm | 1.750 in
  • Rộng 482.600 mm | 19.000 in
Chúng tôi phân phối các sản phẩm của Commscope, Krone. Để có giá tốt nhất xin liên hệ với chúng tôi

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến