Dây nhảy quang

DÂY NHẢY QUANG OM4 MULTIMODE SC-LC

  • Dây nhảy quang OM4 Multimode SC-LC , LC-LC duplex
Dây nhảy quang OM4 Multimode SC-LC , LC-LC duplex cung cấp kết nối cho tốc độ cao từ 1G – 40G ít bị suy giảm khi uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp vá.Nó đáp ứng RoHS tuân thủ và các sợi dây vá được kiểm tra quang học để chèn mất để đảm bảo chất lượng cao.
Dây nhảy quang om4 multimode
  • Thông số kỹ thuật
Loại kết nối LC - SC, LC-LC Đường kính 2.0, 3.0mm
Loại sợi 50/125μm Fiber Count Duplex
Loại đầu bóng UPC to UPC Chất liệu vỏ PVC
Insertion loss ≤0.3dB Attenuation at 850nm 3.0 dB/km
Return loss ≥20dB Attenuation at 1300nm 1.0 dB/km
Minimum Bend Radius 7.5mm Fiber Grade Bend Insensitive
Polarity A(Tx) to B(Rx) Operating temperature -40~75°C
  • Ứng dụng kết nối:
Dây nhảy quang om4 kết nối các thiết bị Switch, server, router với tốc độ cao nhất từ 10G-40G cho các dữ liệu database, datacentre....
Ứng dụng dây nhảy quang om4
  • Dây nhảy quang OM4  multimode thông minh tin cậy, chất lượng cao
Đầu nối sợi kép chuẩn công nghiệp đáp ứng EIA / TIA 604-2 với lõi gốm cho các mạng cáp tốc độ cao.
  • Dây nhảy quang OM4 LC-LC Cấu trúc cáp quang  bền đẹp
Một rãnh khúc xạ độc đáo với lớp thủy tinh chiết suất chỉ số thấp trong BIF, làm giảm độ phân tán ánh sáng khi xoắn và uốn, đảm bảo truyền dẫn ổn định và nhanh chóng.
  • Đảm bảo cáp quang chất lượng cao
Kiểm tra hiệu suất toàn diện đảm bảo rằng cáp hoạt động an toàn hơn và truyền dữ liệu đáng tin cậy và ổn định hơn trong mạng của bạn.

******T&Đ cung cấp các loại dây nhảy quang tốt nhất với các chuẩn kết nối và chiều dài theo yêu cầu khách hàng. Để biết thêm thông tin xin quý khách hàng gửi email or call chúng tôi

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến