Dây nhảy quang

Dây nhảy quang ngoài trời, outdoor

Dây nhảy quang ngoài trời single mode, multimode được thiết kế với cầu trúc bền chắc để đi ngoài trời, chịu được mưa nắng.  Chúng được gắn với các chuẩn đầu nối: ST-ST, SC-SC, SC-LC … phụ thuộc vào thiết bị đầu cuối kết nối. T&Đ nhận đặt làm các loại dây nhảy với các loại đầu nối khác nhau: ST, SC, FC, LC …
Dây nhảy quang ngoài trời outdoor
Đặc điểm dây nhảy quang ngoài trời outdoor
  • Vỏ được bọc nhựa với độ bền cao
  • Tiêu chuẩn chống cháy, độ co dãn tốt
  • Có dây gia cường
  • Chiều dài: phụ thuộc yêu cầu khách hàng
  • Đầu nối: SC/UPC, FC/UPC, ST/UPC, LC/UPC, FC/APC, SC/APC, LC/APC
  • Suy hao chèn: < 0.3 dB / đầu nối.
  • Đường kính dây: Khoảng 10 mm.
@@@ Bài viết liên quan
- Dây nhảy quang multimode
- Dây nhảy quang singlemode

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến