Dây nhảy quang

Dây nhảy quang multimode ST-LC, dây nhảy quang ST-SC, ST-ST

Dây nhảy quang Multimode ST-LC, ST-SC, ST-ST, ST-FC được kết nối với độ bền cao. Sử dụng cho các máy công nghiệp kết nối module, kết nối ODF dùng phối thiết bị. Mỗi sơi dây nhảy của TDVN được kiểm tra đạt 100% trước khi đóng gói vơi độ suy hao thấp.

Tính năng sản phẩm
  • 100% được kiểm tra Insertion Loss ( suy hao chèn)
  • Độ bền cao, kéo dãn tốt
  • Không nhiễm điện
  • Phù hợp ROHS
Dây nhảy multimode ST với các chiều dài và các chuẩn đầu nối khác nhau
  • Chiều dài: 1,2,3,....30m
  • Chuẩn đầu nối: ST-ST, ST-SC, ST-FC, ST-LC

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến