Dây nhảy quang

Dây nhảy quang multimode SC-LC

Dây nhảy quang Multimode SC-LC duplex OM2 50 / 125μm với chất lượng cao và hiệu quả chi phí 

Dây nhảy quang Multimode SC-LC duplex OM2  ít bị suy giảm khi uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp.

Nó đáp ứng RoHS tuân thủ và các sợi dây vá được kiểm tra quang học để chèn mất để đảm bảo chất lượng cao.
 
Loại kết nối LC to SC Đường kính 2.0, 3.0mm
Loại sợi 50/125μm Fiber Count Duplex
Loại đầu bóng UPC to UPC Chất liệu vỏ PVC
Insertion loss ≤0.3dB Attenuation at 850nm 3.0 dB/km
Return loss ≥20dB Attenuation at 1300nm 1.0 dB/km
Minimum Bend Radius 7.5mm Fiber Grade Bend Insensitive
Polarity A(Tx) to B(Rx) Operating temperature -40~75°C

Thông minh và đáng tin cậy – Dây nhảy quang SC-SC multimode
Đầu nối sợi kép chuẩn công nghiệp đáp ứng EIA / TIA 604-2 với lõi gốm cho các mạng cáp tốc độ cao.
Dây nhảy quang MM SC-LC
Dây nhảy quang multimode SC-LC
Cấu trúc dây nhảy quang multimode SC-LC  bền đẹp
Một rãnh khúc xạ độc đáo với lớp thủy tinh chiết suất chỉ số thấp trong BIF, làm giảm độ phân tán ánh sáng khi xoắn và uốn, đảm bảo truyền dẫn ổn định và nhanh chóng.
Cấu trúc dây nhảy quang multimode SC-LC
Đảm bảo cáp quang chất lượng cao
Kiểm tra hiệu suất toàn diện đảm bảo rằng cáp hoạt động an toàn hơn và truyền dữ liệu đáng tin cậy và ổn định hơn trong mạng của bạn.
Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dây nhảy Multimode ST - LC, SC-SC, SC-LC từ OM2, OM3, OM4 với các chiều dài khác nhau theo yêu cầu khách hàng: 1m, 2m, 3m, ...10m, 20m
@@@ Sản phẩm liên quan
- Dây nhảy quang Multimode ST-LC
DÂY NHẢY QUANG MULTIMODE OM3

 

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến