Dây nhảy quang

Dây nhảy quang Multimode OM3

Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn SC-SC, SC-LC thường có mày xanh riêng biệt so với các dây nhảy thông thường khác. Dây nhảy OM3 Multimode thường sử dụng trong các hệ thống mạng nội bộ với tốc độ cao và dung lượng lớn lên đến 10Gb.
  • Dây nhảy quang Multimode OM3 có đường kính là 50/125, 62,5/125
  • Chuẩn kết nối thường là: 2.0mm và 3.0mm
  • Dây nhảy quang OM3 thường là dây duplex (dây đôi) với các chuẩn: SC-SC, SC-LC ...
Thông số kỹ thuật:
 
Đặc điểm  
Màu sắc Orange
Armour type Aramid yarn
Tiêu chuẩn LSZH-FR
Loại sợi OM3 50/125, 62,5/125
Đầu kết nối Duplex SC-LC, SC-SC
Đường kính 2 mm
Thông số suy hao  
Insertion Loss, maximum, dB 0.3 dB
Return Loss, maximum, dB 30 dB
Cấu trúc vật lý  
Crush resistance (IEC 60794-1-E3) 250 N/cm
Lực kéo tối đa (IEC 60794-1-2-E1) 200 N
Nhiệt độ hoạt động -10 .. 50°C
Bán kính uốn cong 40 mm
Chất chống cháy IEC 60332-3 Cat.C

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến