Cáp quang

Cáp quang treo single mode 24 fo

Cáp quang treo Single mode 24 fo
Cáp quang treo 24FO hay 24core, là loại cáp quang phổ biến nhất và thường gặp nhất khi bạn đi ở ngoài. Cáp có hai phần phi kim loại và phần dây hay gọi là dây thép gia cường treo kim loại gắn liền với nhau, được sử dụng để treo trên cột ngoài trời. Do có phần dây chịu lực kim loại nên cáp khá cứng, có thể chịu tác động lớn từ môi trường mà không làm ảnh hưởng tới lõi sợi cáp bên trong.

Đặc điểm cáp quang treo sinlgemode 24 fo
  • 24 sợi core bên trong, bước sóng 1310nm-1550nm
  • Phân tán và suy hao thấp
  • Thiết kế phù hợp, điều khiển chính xác chiều dài và độ dài sợi khác biệt làm cho cáp có đặc tính cơ học và chịu được môi trường cao
  • Cấu trúc đôi kép làm cho cáp có tính chất tốt đẹp của tính chống chịu ẩm và chống nghiền
  • Với đường kính cáp nhỏ, trọng lượng cáp nhẹ, dễ dàng để đặt
  • Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ +60 ℃
Màu sắc trong lõi core cáp quang treo 24 fo là

Ứng dụng cáp quang treo singlemode 24 core:
Đường trục ngoài trời, đường trục nội bộ, hệ thống mạng máy tính, CATV, FTTH ….

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến