Bộ chuyển đổi quang điện

Bộ chuyển đổi quang điện multimode 10/100/1000

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 10/100/1000 hay còn gọi là converter quang multimode được sử dụng để chuyển dổi tín hiệu cáp quang multi mode tốc độ 1G  sang tín hiệu điện 1G. Bộ chuyển đổi quang điện multimode được thiết kế nhỏ gọn, tốc độ truyền tải dữ liệu ổn định, không suy hao
Bộ chuyển đổi quang điện multimode 10/100/1000

Đặc điểm của bộ chuyển đổi quang điện Multimode 
  • Chức năng tự động chọn tốc độ 10/100/1000 khi kết nối vào cổng thiết bị và Full Duplex hoặc Half Duplex.
  •  Cổng UTP hỗ trợ kết nối chéo tự động MDI / MDI-X.
  • Hỗ trợ kiểm soát lưu lượng
  • Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802. 3z / AB 1000Base-T, 1000Base-SX / LX
  • Bảng địa chỉ MAC: 4K
  • Bộ đệm dữ liệu: 256K
  • Kết nối: UTP: RJ-45, 10/100/1000Mbps, Sợi quang đôi: SC, 1000Mb/giây
  • Cáp UTP: Cat 5e hoặc Cat 6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)
  • Cáp quang multimode:  50/125, 62.5/125
  • Công suất: AC 90 ~ 240V; DC 5V.2A
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ + 60 độ C
  •  Độ ẩm: 5% ~ 90%
  • Tỷ lệ lấy mẫu: 16MHz
Ứng dụng: Sử dụng kết nối mạng nội bộ, CATV ...
 

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến