Bộ chuyển đổi quang điện

Bộ chuyền đổi quang điện 2 sợi Optone

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi hay còn gọi là converter 2 sợi optone OPT-1100 tốc độ 10/100MB. Với hai đầu kết nối quang chuẩn SC-SC và 1 cổng Rj45 truyền tín hiệu lên đến khoảng cách 80 km. Với thiết kế nhỏ gọn tạo điều kiện cho việc triển khai lắp đặt

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi  Optone
Đặc điểm kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi optone
Giao diện
  • 1 x Ethernet port (RJ45) 10/100Base-Tx
  • 1 x Optical port (1x9) 100Base-Fx
Cổng quang
  • Bước sóng singlem mode 1310nm và 1550nm
  • khoảng cách 120 km
  • Đầu nối quang: SC/UPC
  • Lõi sợi quang: 8.3um, 8.7um, 9um and10um với cáp SM ,50, 62.5 and 100um Với váp MM
Cổng mạng Ethernet
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
  • Available speed: force 10 Mbps, force 100 Mbps andauto-detective 10/100Mbps Full-Duplex and Half-Duplex   auto-negotiation
  • Connectors: RJ-45 Connector; MDI/MDI-X connectionauto-sensing
Trạng thái đèn led
  • Power, FDX, Status, Speed, FX Link/Act, TX Link/Act
Nguồn điện
  • Input: 5VDC 1A
Đặc điểm vật lý
  • Sơn tĩnh điện
  • Dimensions: 94 x 70 x 26mm(D x W x H)
  • Cân nặng: 0.28kg
Môi trường hoạt động
  • Nhiệt độ hoạt động: 0°C to 60°C
  • Độ ẩm: 5% to 90% RH
Bảo hành
  • 2 năm
T&Đ Việt Nam chuyên phân phối các loại bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi optone, SFP giá tốt nhất thị trường.

@@@ Bài viết liên quan
- Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Optone
- Module quang 2 sợi singlemode

Sản phẩm cùng loại

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến