Bộ chia quang Splitter

Bộ chia quang Splitter 1x4 single mode, SC/UPC, SC/APC

Bộ chia quang 1x4 Sc/UPC, SC/APC  (PLC) là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ  dẫn quang bằng silic để phân phối các tín hiệu quang từ cáp trung tâm (C) đến nhiều địa điểm thuê bao.
Bộ chia quang 1x4 Sc/UPC, SC/APC  (PLC)được sử dụng cho các kết nối khác nhau, các hộp phối quang ODF
 
Loại đóng gói Mini Module Configuration Type 1x4
Loại sợi quang Singlemode G.657A1 Connector Type SC/APC
Đường kính 900μm Fiber Length 1.5m
Insertion Loss ≤7.3dB Return Loss ≥50dB
Loss Uniformity ≤0.8dB Directivity ≥55dB
Polarization Dependent Loss ≤0.3dB Temperature Dependent Loss ≤0.5dB
Wavelength Dependent Loss ≤0.3dB Bước sóng  1260~1650nm
Nhiệt độ hoạt động -40~85°C Storage Temperature -40~85°C

Bộ chia quang 1x4 SC/APC

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến